fbpx

Bjarni Guðmundsson
Framkvæmdastjóri
Netfang: bjarni@sudurland.is
sími: 480-8200

Hrafhildur Harpa Skúladóttir
Bókari
Netfang: harpa@sass.is
Sími: 480-8204

Elísabet Björney Lárusdóttir
Umhverfissérfræðingur SASS
Netfang: elisabet@sass.is

Þórður Freyr Sigurðsson
Sviðsstjóri þróunarsviðs
Netfang: thordur@sass.is
Sími: 480-8200

Sigríður Lind Þorbjörnsdóttir
Afgreiðslufulltrúi/gjaldkeri 
Netfang: sigridurth@sass.is
Sími: 480-8200

Katrín Þrastardóttir
Verkefnisstjóri 
Netfang: katrin@isart.is

Álfheiður Ingólfsdóttir
Ráðgjafi
Netfang: alfheidur@isart.is

Guðrún Herborg Hergeirsdóttir
Ráðgjafi 
Netfang: gudrun@isart.is

SAMSTARFSAÐILAR SASS

Samtök sunnlenskra sveitarfélaga er með samstarfssamninga við þekkingarsetur, stofnanir og sérfræðinga vítt og breitt um Suðurland. Samstarfsaðilarnir vinna að áhersluverkefnum ásamt því að veita ráðgjafaþjónustu á sviði atvinnuþróunar, nýsköpunar og menningarmála. Einnig aðstoða ráðgjafar við gerð umsókna í Uppbyggingarsjóð Suðurlands og í aðra sjóði. Þær stofnanir sem eru í samstarfi við SASS eru Háskólafélag Suðurlands, Markaðsstofa Suðurlands, Þekkingarsetur Vestmannaeyja, Kötlusetur, Kirkjubæjarstofa og Nýheimar þekkingarsetur. Til að fá nánari upplýsingar um ráðgjöf á vegum SASS má smella hér.

Dagný Hulda Jóhannsdóttir
Markaðsstofa Suðurlands
Staðsetning: Selfoss
Netfang: dagny@south.is
Sími: 560-2050

Þuríður Helga Benediktsdóttir
Kirkjubæjarstofa
Staðsetning: Kirkjubæjarklaustur
Netfang: framtid@klaustur.is
Sími: 893-2115

Hörður Baldvinsson
Þekkingasetur Vestmannaeyja
Starfsstöð: Vestmannaeyjar
Netfang: hbald@setur.is
Sími: 841-7710

Nýheimar þekkinarsetur
Starfsstöð: Höfn 
Netfang: gudrun@nyheimar.is
Sími: 4708086

Guðlaug Ósk Svansdóttir
Háskólafélag Suðurlands
Staðsetning: Hvolsvöllur
Netfang: gudlaug@hfsu.is
Sími: 664-5091

Ingunn Jónsdóttir
Háskólafélag Suðurlands
Staðsetning: Selfoss
Netfang: ingunn@hfsu.is
Sími: 560-2042

Brynja Hjálmtýsdóttir
Háskólafélag Suðurlands
Staðsetning: Selfoss
Netfang: brynja@hfsu.is
Sími: 560-2041/8586509

Ragnhildur Sveinbjarnardóttir
Markaðsstofa Suðurlands
Staðsetning: Selfoss

Netfang: ragnhildur@south.is
Sími: 560-2050 

Frosti Gíslason
Þekkingasetur Vestmannaeyja
Starfsstöð: Vestmannaeyjar
Netfang: frosti@setur.is
Sími: 488-0100