sass@sass.is 480-8200

 


BjarniBjarni Guðmundsson
Framkvæmdastjóri
Netfang: bjarni@sudurland.is
sími: 480-8200

 
 

Alda SVHVAlda Alfreðsdóttir
Afgreiðslufulltrúi og gjaldkeri
Netfang: alda@sudurland.is
Sími: 480-8200


ÞórðurÞórður Freyr Sigurðsson
Sviðsstjóri þróunarsviðs
Netfang: thordur@sudurland.is
Sími: 480-8200

 

    

Ragga SVHV

Ragnheiður Óskarsdóttir
Bókari
Netfang: ragga@sudurland.is
Sími: 480-8200

  

 

STARFSFÓLK ART


Sigríður Þorsteinsdóttir
ART þjálfari, grunnskólakennari, réttindi til að þjálfa ART kennara,
Netfang: sigridur@isart.is

 

 

Gunnar Þór Gunnarsson
ART þjálfari og félagsráðgjafi
Netfang: gunnar@isart.is


Katrín Þrastardóttir
ART þjálfari og BSc í sálfræði
Netfang: katrin@isart.is

 

RÁÐGJAFAR Á VEGUM SASS

Selfoss

keli svHrafnkell Guðnason
Ráðgjafi og verkefnastjóri
Starfsstöð: Háskólafélag Suðurlands
Netfang: hrafnkell@hfsu.is
Sími: 560-2041

 

ingunn svIngunn Jónsdóttir
Ráðgjafi og verkefnastjóri MPM
Starfsstöð: Háskólafélags Suðurlands
Netfang: ingunn@hfsu.is
Sími: 560-2042

 
 

sigurðurSigurður Sigursveinsson
Framkvæmdastjóri
Starfsstöð: Háskólafélag Suðurlands
Netfang: sigurdur@hfsu.is
Sími: 560-2040

 

 

 DagnýDagný Hulda Jóhannsdóttir
Framkvæmdastjóri 
Starfsstöð: Markaðsstofa Suðurlands 
Netfang: dagny@south.is
Sími: 560-2030

 
thorsteinnÞorsteinn G. Hilmarsson
Ráðgjafi og verkefnastjóri
Starfsstöð: Markaðsstofa Suðurlands 
Netfang: thorsteinn@south.is
Sími: 560-2030

 

 

ragnhildur

Ragnhildur Sveinbjarnardóttir
Ráðgjafi og verkefnastjóri 
Starfsstöð: Markaðsstofa Suðurlands 
Netfang: ragnhildur@south.is
Sími: 560-2030

 

Höfn

guðrún ásdísGuðrún Ásdís Sturlaugsdóttir
Ráðgjafi og verkefnastjóri
Starfsstöð: Nýheimar Þekkingarsetur
Netfang: gudrun@nyheimar.is
Sími: 470-8086

Hvolsvöllur

guðlaug sv

Guðlaug Ósk Svansdóttir
Ráðgjafi og verkefnastjóri
Starfsstöð: Háskólafélag Suðurlands, (Ormsvöllur 1, Hvolsvelli)
Netfang: gudlaug@hfsu.is
Sími: 560-2030

 
 
 

 

Vestmannaeyjar

Hrafn Sævaldsson

Hrafn Sævaldsson
Nýsköpunar-og þróunarstjóri
Starfsstöð: Þekkingarsetur Vestmannaeyja
Netfang: hrafn@setur.is
Sími:861-2961

 

 

PMJ-1

Páll Marvin Jónsson
Framkvæmdastjóri
Starfsstöð: Þekkingarsetur Vestmannaeyja
Netfang: pmj@eyjar.is
Sími: 481-2696

 

 

Raquel Díaz svhv

Raquel I. Díaz
Verkefnastjóri markaðs-og ferðamála
Starfsstöð: Þekkingarsetur Vestmannaeyja
Netfang: raquel@setur.is
Sími: 481-1111

 

 

 

Vík

Beata Rutkowska
Forstöðumaður Kötluseturs
Starfsstöð: Kötlusetur Vík (Brydebúð / Kötlusetur)
Netfang:  beata@vik.is
Sími: 487-1395